Diễn Đàn Mu Hùng vương
Diễn Đàn Mu Hùng vương
Diễn Đàn Mu Hùng vương
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Mu Hùng vương

Trang ChínhportalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

admin ơi trợ giúp với

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
namsuper
NewMember
NewMember

admin ơi trợ giúp với Empty
Bài gửiTiêu đề: admin ơi trợ giúp với   admin ơi trợ giúp với I_icon_minitimeTue Oct 19, 2010 1:14 am

mình thấy giới thiệu trên web MU này khá hấp dẫn nên tạo account và down game về chơi thử (mới down về hnay 19/10) nhưng mà không biết làm thế nào để vào trò chơi; mình down game về, giải nén ra rồi bấm vào cái hình MU thì vào được trong MU nhưng lại thông báo là Ngưng kết nối với máy chủ. Admind giúp với nhé, mình cũng gà lắm! Rất cám ơn admin.
matemroi1
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: chao ban   admin ơi trợ giúp với I_icon_minitimeTue Oct 19, 2010 10:23 am

ban ah admin dang khoi dong lai SV mong bon doi mot lac
namsuper
NewMember
NewMember

Bài gửiTiêu đề: Re: admin ơi trợ giúp với   admin ơi trợ giúp với I_icon_minitimeTue Oct 19, 2010 10:27 am

sv đang lỗi hả bạn, mình cài update mà vẫn ko vào được; mình mới chơi, ko bít nhìu, bạn hướng dẫn dùm, cám ơn
PepSy2010
NewMember
NewMember

Bài gửiTiêu đề: Re: admin ơi trợ giúp với   admin ơi trợ giúp với I_icon_minitimeThu Oct 21, 2010 1:32 pm

namsuper đã viết:
sv đang lỗi hả bạn, mình cài update mà vẫn ko vào được; mình mới chơi, ko bít nhìu, bạn hướng dẫn dùm, cám ơn
HIện sv đang bị botnet và cũng ko biết BQT đi đâu về đâu luôn rồi!!! Tớ đang chán đây, ném vào 200k mà chả giải quyết vấn đề gì. Buồn như con chuồn chuồn.
Mong BQT nếu mở được server thì gửi thông báo đến yahoo cho từng thành viên sớm nhất có thể! Cảm ơn!!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: admin ơi trợ giúp với   admin ơi trợ giúp với I_icon_minitime

admin ơi trợ giúp với
Trang 1 trong tổng số 1 trang